เมื่อวันที่ 2 เมษายน 2567 นางสาวน้ำฝน ศาสตร์พิสุทธิ์ ผู้อำนวยการสำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดปราจีนบุรี มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กลุ่มงานป้องกันการทุจริต เป็นวิทยากรโครงการส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรมตามหลักธรรมาภิบาล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 จัดโดยองค์การบริหารส่วนตำบลศรีมหาโพธิ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลศรีมหาโพธิ อำเภอศรีมหาโพธิ จังหวัดปราจีนบุรี
ติดตามข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ :
Facebook
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
สำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดปราจีนบุรี
Tiktok
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
naccprachinburi
Tel
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
037 482 900